
LED Blinder AL-BL2100 (YLIGHT)
- Kind: Blinder Light
- Emitting Color: RGBW
- Application: Stage
- IP Rating: IP20
- Certification: CE, RoHS
- Life: 50000h
AL-BL2100 là loại đèn LED Blinder chuyên nghiệp phù hợp cho sân khấu và rạp hát. Nó được trang bị đèn LED COB hiệu suất cao 2x100W mang lại màu sắc kép Trắng sáng và Trắng ấm (tùy chọn RGBW). Góc chùm tia 75 °, điều khiển riêng từng mô-đun COB, hiệu ứng nhấp nháy, hoạt động không nhấp nháy cho TV và Phim, màn hình menu LED với bảng điều khiển 4 nút, vỏ ngoài bằng nhôm chắc chắn, công suất đầu vào 250W và nguồn điện chuyển mạch tự động đa điện áp (100-240V).
>>> Tham khảo thêm một số sản phẩm Đèn Ylight có mặt tại E-Shoptech TẠI ĐÂY
.png)


| 2 eyes COB LED blinder 2PCS 100W 2in1 LED Pixel Mapping Light | |
| Model | AL-BL2100 |
| Body Material | Aluminum |
| Product Size | 360mm×209mm×300mm |
| Voltage | AC100-240V 50/60Hz |
| Input Power | 250W |
| Lamp Type | 2pcs 100W COB LED |
| Average Life Span | >50000h |
| Color System | White&Warm White(RGBW optional) |
| Color Temperature | 3200K~6500K |
| DMX Control | 4/8 control channel modes |
| Control Mode | Standard DMX512,Master/Slave,Sound Active,Auto run |
| Menu Display | LED Display |
| DMX Signal Connection | 3-pin XLR input/output |
| Beam Angle | 75° |
| Working Temperature | -25-40ºC |
| IP Rate | IP20 |
| The best project distance | 15-30CM |
| Package | 1pc/carton |
| N.W/G.W | 8kg |