

LED Blinder AL-WP4100 (YLIGHT)
- Kind: Blinder Light
- Emitting Color: Warm White
- Application: Stage, Dance Effect Lights, Film and Television
- IP Rating: IP20
- Certification: CE, RoHS
- Life: 50000h
AL-WP4100 là đèn LED Blinder chuyên nghiệp chống thấm nước với tính năng điều khiển pixel phù hợp cho sân khấu và buổi hòa nhạc. Nó được xây dựng trong 4 chiếc LED COB hiệu suất cao 100W mang lại màu sắc kép Trắng sáng & Trắng ấm (tùy chọn RGBW). Với việc sử dụng phản xạ lăng kính quang học, giúp ánh sáng sáng hơn và đồng đều. Mỗi đèn LED có thể được điều khiển tách rời nhau, không chỉ có thể sử dụng nó đơn lẻ mà còn có thể kết nối với các thiết bị cố định khác hoặc sử dụng nó như một bức tường ma trận. Góc chùm 65° (Tùy chọn với Ống kính Fresnel 15°), chế độ đường cong làm mờ có thể thay đổi, hiệu ứng nhấp nháy, hoạt động không nhấp nháy cho TV và Phim, màn hình menu LED với bảng điều khiển 4 nút, bên ngoài bằng nhôm đúc chắc chắn, đạt cấp độ bảo vệ IP67 . Công suất đầu vào 500W và nguồn điện tự động chuyển đổi đa điện áp đa năng (100-240V).
>>> Tham khảo thêm một số sản phẩm Đèn Ylight có mặt tại E-Shoptech TẠI ĐÂY


| 4 Eyes COB LED Blinder 4PCS 100W 2in1 LED Pixel Mapping Light | |
| Model | AL-WP4100 |
| Body Material | Aluminum |
| Product Size | 360mm×229mm×369mm |
| Voltage | AC100-240V 50/60Hz |
| Input Power | 500W |
| Lamp Type | 4pcs 100W COB LED |
| Average Life Span | >50000h |
| Color System | White&Warm White(RGBW optional) |
| Color Temperature | 3200K~6500K |
| DMX Control | 4/12 control channel modes |
| Control Mode | Standard DMX512,Master/Slave control mode,Sound Active,Auto run |
| Menu Display | LED Display |
| DMX Signal Connection | 3-pin XLR input/output |
| Beam Angle | 75° |
| Working Temperature | -25-40ºC |
| IP Rate | IP20 |
| The best project distance | 15-30CM |
| Package | 1pc/carton |
| N.W/G.W | 10kg |