

LED Long Throw Wash AL-WP4010-MKII
- Model: AL-WP4010-MKII
- Voltage: AC100-240V
- Certification: CE, RoHS
- IP Rating: IP65
- Control Model: Standard DMX512,Master-Slave control mode, Sound Active, Auto Run,
- Life: 50000h
AL-WP4010-MKII là loại đèn LED Long Throw Wash chuyên nghiệp chống thấm nước. Được tích hợp trong Quạt chống thấm nước 2 chiếc, đặc trưng cho hiệu suất phát sáng cao và sự pha trộn màu sắc tuyệt vời. Nó được xây dựng trong 40 chiếc 10W RGBW 4in1 Đèn LED độ sáng cao, tuổi thọ dài 50000 giờ. Góc chùm 25 °, các chế độ đường cong mờ thay đổi, hiệu ứng nhấp nháy. Màn hình menu LED với bảng điều khiển 4 nút, nhiều chế độ điều khiển. Vỏ ngoài bằng nhựa chịu nhiệt độ cao & vật liệu hợp kim đúc, đạt cấp độ bảo vệ cao IP65, công suất đầu vào 320W và nguồn điện chuyển mạch tự động đa điện áp (100-240V).
>>> Tham khảo thêm một số sản phẩm Đèn Ylight có mặt tại E-Shoptech TẠI ĐÂY
.jpg)
.jpg)
.jpg)
.jpg)

| High brightness 40PCS 10W LEDs RGBW 4in1 Waterproò LED Wash light | |
| Item Number | AL-WP4010 |
| Body Material | High-temperature resistance plastic & Molded alloy material |
| Product size | 580mm × 250mm × 370mm |
| Voltage | AC100-240V 50/60Hz |
| Input Power | 320W |
| Lamp Type | 40pcs x 10W |
| Average Life Span | >50000h |
| Color System | 40pcs RGBW 4 in 1 |
| Control Channel | 9 control channel modes |
| Control Mode | Standard DMX512,Master-Slave control mode, Sound Active, Auto Run, |
| Menu Display | LED Display |
| DMX Signal Connection | 3pin-XLR input/output |
| Beam angle | 25° |
| Working Temperature | -20-40℃ |
| IP Rate | IP65 (IP67 can be customized) |
| Package | 1pc/carton |
| Packing Size | 670mm x 310mm x 420mm |
| N.W/G.W | 14.4kgs/16kgs |
Detail: https://www.ylighting.com.cn/products/al-wp4010-mkii/