



LED Moving Head AL-MH400BSW (Ylight)
- Nguồn sáng: LED
- Màu phát quang: Cool White
- Kênh điều khiển: 21CH
- Strobe: Electronic Strobe
- Chế độ điều khiển: Dmx Signal Control
- IP Rating: IP20
MH400BSW là đèn pha trộn, chùm tia, điểm, rửa và khung hình 3in1 .Có nguồn LED 400W công suất cao, tổng công suất lumen lên đến 28.000 lumen và tuổi thọ cao lên đến 60.000 giờ. Nó có tính năng trộn màu CMY và hiệu chỉnh nhiệt độ màu CTO. Tiêu điểm và mống mắt tuyến tính có động cơ, để tạo ra các mẫu và hiệu ứng đầy màu sắc, 7 kính xoay - có thể hoán đổi cho nhau, 1 bánh xe gobo tĩnh với 8 gobos cộng mở, lăng kính quay độc lập tuyến tính 3 mặt. Màn hình menu LCD có thể đảo ngược 180 ° đầy đủ màu sắc và nguồn cung cấp điện tự động chuyển đổi đa điện áp đa năng 100-240V. Nó thích hợp cho các studio truyền hình, nhà hát, các buổi biểu diễn quy mô lớn và hơn thế nữa.
>>> Tham khảo thêm một số sản phẩm Đèn Ylight có mặt tại E-Shoptech TẠI ĐÂY



- Nguồn sáng
- Movement
- Hệ thống quang học (Optical System)

- Beam, Spot & Wash 3in1

| 3in1 BSW 400W LED MOVING HEAD LIGHT | |
| Model | AL-MH400BSW-CMY-CTO |
| Body Material | High-temperature resistance plastic & Molded alloy material |
| Product Size | 396*289*694mm |
| Voltage | AC100-240V 50/60Hz |
| Input Power | 580W |
| Lamp Type | LED 400W |
| Average Life Span | >50000h |
| Color Wheel | CMY +CTO |
| Fixed gobo wheel | 8 fixed gobo + open |
| Rotation gobo wheel | 7 rotation gobo + open |
| Color Temperature | 2700K~8000K |
| Prism | 3 facelet |
| DMX Control | 21CH |
| Control Mode | Standard DMX512, Master/Slave control mode, Sound Active, Auto run |
| Menu Display | LCD Display |
| DMX Signal Connection | 3/5-pin XLR input/output |
| Power Cable Daisy Chain | 6 fixture max 220v/3 fixture max 100v |
| Strobe | 1-25 flashes per second |
| Focus | motorized focus |
| Zoom Angle | 7°~42° |
| Working Temperature | -10-40ºC |
| IP Rate | IP20 |
| Packing Size | 560mm x 460mm x 690mm |
| Package | 1pc/carton |
| N.W/G.W | 25kgs/27kgs |