

AL-WP1815 18PCS 15W LED PAR LIGHT
- 15W 6in1 RGBWA+UV LEDs
- IP67 fully waterproof
- Fan-less design, No Noise.
AL-WP1815 được trang bị cho đèn LED 18pcs 15W RGBWA + UV 6in1 độ sáng cao, tuổi thọ cao 50000 giờ. Chùm sáng 25 °, hiệu ứng mờ và nhấp nháy chuyên nghiệp, Cáp nguồn và Cáp điện 3pin DMX không thấm nước, màn hình menu LED với bảng điều khiển 4 nút, giá đỡ tích hợp, liên kết nguồn nhiều đơn vị, vỏ ngoài bằng nhôm đúc chắc chắn, đạt cấp độ bảo vệ cao IP67. Nguồn cung cấp điện tự động chuyển đổi đa điện áp (100-240V).
>>> Tham khảo thêm một số sản phẩm Đèn Ylight có mặt tại E-Shoptech TẠI ĐÂY
.png)

| 18PCS 15W Waterproof LED Par Light 6in1 For Stage Light | |
| Item Number | AL-WP1815 |
| Body Material | Aluminum alloy die-casting |
| Product size | 240mm × 240mm × 210mm |
| Voltage | AC100-240V 50/60Hz |
| Input Power | 200W |
| Lamp Type | 18pcs x 15W 6in1 LEDs |
| Average Life Span | >50,000h |
| Color System | RGBW 4 in 1 |
| Color Temperature | 2700K~8000K |
| Control Channel | 6/10 control channel modes |
| Control Mode | Standard DMX512, Master/Slave control mode, Sound Active, Auto Run |
| Menu Display | LED display |
| DMX Signal Connection | 3-pin XLR input/output |
| Beam Angle | 25° |
| Working Temperature | -20-40ºC |
| IP Rate | IP65 (IP67 can be customized) |
| Package | 1pc/carton |
| Packing Size | 260mm x 340mm x 320mm |
| N.W/G.W | 6.7kgs/7.5kgs |