
LED Wash AL-WP2410-PX (YLIGHT)
- Kind: LED Wash
- Emitting Color: RGBW
- Waterproof: Waterproof:
- IP Rating: IP65
- Electric Current Type: AC
- Life: 50000h
AL-WP2410-PX là đèn LED Wash được xếp hạng IP65 linh hoạt với Điều khiển Pixel (Cũng có thể hoạt động như BLINDERS). Nó được xây dựng trong 24 chiếc 10W RGBW bốn màu đèn LED độ sáng cao. Hỗ trợ các giao thức RDM (quản lý thiết bị từ xa), Art-Net, sACN. Đây là một khái niệm đa mục đích phù hợp để sử dụng cả trong nhà và ngoài trời trên sân khấu hoặc ở cả các địa điểm vừa và lớn. Tuổi thọ dài 50000 giờ. Góc chùm tia 25 °, 40 ° (Tùy chọn). Có tính năng điều khiển pixel vùng và điều khiển pixel đầy đủ, điều khiển 4 vùng LED x6, điều khiển vùng 6 LED x4, điều khiển vùng 8 LED x3 Tùy chọn, ánh xạ 24 pixel 96 Kênh DMX. Các chế độ đường cong làm mờ có thể thay đổi, hiệu ứng nhấp nháy, đầu vào / ra 3 chân DMX và Cat5 không thấm nước, màn hình menu LCD, tích hợp Cảm biến nhiệt độ, giá đỡ tích hợp, liên kết nguồn nhiều đơn vị, hoạt động không nhấp nháy cho TV và PHIM, công suất đầu vào 260W, và nguồn cung cấp điện tự động chuyển mạch đa điện áp đa năng (100-240V).
>>> Tham khảo thêm một số sản phẩm Đèn Ylight có mặt tại E-Shoptech TẠI ĐÂY
![]()

![]()
![]()
![]()
Chi tiết sản phẩm tham khảo tại Video sau:
![]()
| Outdoor LED par fixtures pixel mapping light for stage light | |
| Item Number | AL-WP2410-PX |
| Body Material | Aluminum alloy die-casting |
| Product Size | 360mm×220mm×290mm |
| Voltage | AC100-240V 50/60Hz |
| Input Power | 260W |
| Lamp Type | 24pcs 10W LEDs |
| Average Life Span | >50000h |
| Color System | 24pcs RGBW 4in1 |
| Color Temperature | 2700K-8000K |
| Control Channel | 8/16/20/28/96 control channel modes |
| Control Mode | Standard DMX512, Master/Slave control mode, Sound Active, Auto Run, Art-NET/RDM/sACN |
| Menu Display | LCD Display |
| DMX Signal Connection | 3-pin XLR In/Out, In/Out Cat5 |
| Beam Angle | 25° ,40°(Optional) |
| Working Temperature | -20 – 40°C |
| IP Rate | IP65 |
| Package | 1 pc/carton |
| N.W | 7.5kg |